| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LS013B7DD02 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình LCD gốc LS013B7DD02 1,29 inch 260 * 260 cho thiết bị đeo
LS013B7DD02 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LS013B7DD02 |
| Kích thước đường chéo | 1.29" |
| Loại bảng | CG-Silicon, LCM |
| Nghị quyết | 260 ((RGB) × 260 201PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 32.76 ((W) × 32.76 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 35.56 ((W) ×36.26 ((H) mm |
| Độ sáng | - |
| góc nhìn | 60/60/60/60 (loại) ((CR≥2) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Hiển thị màu sắc | 64 17%NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | 2.00g |
| Bề mặt | Lớp phủ cứng |
| Tỷ lệ tương phản | 251 (Typ.) (RF) |
| Chế độ hiển thị | VA, thường là màu đen, phản xạ |
| Thời gian phản ứng | 20/20 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Đeo được, màn hình tròn |
| Điện áp đầu vào | 3.2/5.0V (Loại) ((VDD1/VDD2) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| Màn hình LCD gốc LS013B7DD02 1,29 inch 260 * 260 cho thiết bị đeo | |
LS013B7DD02 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LS013B7DD02 LCD Panel FAQ:
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LS013B7DD02 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng LS013B7DD02 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của LS013B7DD02?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá