| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LS013B4DN01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình màn hình LCD mới 96 * 96 1,35 inch LS013B4DN01
LS013B4DN01 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LS013B4DN01 |
| Kích thước đường chéo | 1.35" |
| Loại bảng | CG-Silicon, LCM |
| Nghị quyết | 96×96 100PPI |
| Định dạng pixel | Chiếc hình chữ nhật |
| Khu vực hoạt động | 24.192 ((W) ×24.192 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 28.2 ((H) × 32.34 ((V) × 1.5 ((D) mm |
| Điều trị | Không có Polarizer, lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | - |
| Tỷ lệ tương phản | 101 (Typ.) (RF) |
| Xem hướng | - |
| Thời gian phản ứng | 50/50 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 60/60/60/60 (Min.) |
| Chế độ hoạt động | PNLC, phản xạ |
| Màu hỗ trợ | Đen màu |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | 3.60g (Typ.) |
| Được thiết kế cho | |
| Tỷ lệ khung hình | - |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | SPI, 14 pinZebra |
| Cung cấp điện | 5.0/5.0V (Loại) ((VDD/VDDA) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| Màn hình màn hình LCD mới 96 * 96 1,35 inch LS013B4DN01 | |
LS013B4DN01 LCD Panel Xuất và Gói:
![]()
LS013B4DN01 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa LS013B4DN01 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của LS013B4DN01?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LS013B4DN01 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá