| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LS010B7DH04 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình hiển thị LCD TFT 128 * 128 LS010B7DH04 1.0 inch
LS010B7DH04 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LS010B7DH04 |
| Kích thước đường chéo | 1.0" |
| Loại bảng | CG-Silicon, LCM |
| Nghị quyết | 128×128 175PPI |
| Định dạng pixel | Chiếc hình chữ nhật |
| Khu vực hoạt động | 18.56 ((W) ×18.56 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 22.12 ((W) × 25.82 ((H) × 0.86 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | - |
| Tỷ lệ tương phản | 201 (Typ.) (RF) |
| Xem hướng | - |
| Thời gian phản ứng | 10/20 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 60/60/60/60 (Min.) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường trắng, phản xạ |
| Màu hỗ trợ | Đen màu |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | 1.00g (tối đa) |
| Được thiết kế cho | Đeo được |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | 3 dây SPI, 10 chân FPC |
| Cung cấp điện | 3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| Màn hình hiển thị LCD TFT 128 * 128 LS010B7DH04 1.0 inch | |
LS010B7DH04 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LS010B7DH04 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa LS010B7DH04 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán LS010B7DH04?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của LS010B7DH04?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LS010B7DH04 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá