| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LS0DZC0174 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
1440 * 2560 5,5 inch LS0DZC0174 1300: 1 màn hình màn hình LCD cho điện thoại di động
LS0DZC0174 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LS0DZC0174 |
| Kích thước đường chéo | 5.5" |
| Loại bảng | CG-Silicon, CELL, Q-CUT (Full Cell) |
| Nghị quyết | 1440 ((RGB) × 2560 537PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 68.04 ((W) ×120.96 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 70.04 ((W) × 127.55 ((H) × 0.3 ((D) mm |
| Bề mặt | Không có Polarizer |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 13001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hiển thị | Chế độ 2 mới, thường là màu đen, truyền. |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | - |
| Độ sâu kính | 0.15+0.15 mm |
| Khả năng truyền | 2.89% (Typ.) (với Polarizer) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 69%NTSC |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Tần số | - |
| Màn hình chạm | Không có |
| IC trình điều khiển | COG đề xuất R63419B |
| Trọng lượng bảng | 6.90g |
| Ứng dụng | Máy di động |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C |
| 1440 * 2560 5,5 inch LS0DZC0174 1300: 1 màn hình màn hình LCD cho điện thoại di động | |
LS0DZC0174 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LS0DZC0174 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng LS0DZC0174 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LS0DZC0174 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm sao tôi có thể theo dõi thứ tự LS0DZC0174?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá