| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LS0DZC0172 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LS0DZC0172 1080*1920 5.0 inch 900: 1 Mô-đun hiển thị LCD
LS0DZC0172 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LS0DZC0172 |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Loại bảng | CG-Silicon, CELL, Q-CUT (Full Cell) |
| Nghị quyết | 1080 ((RGB) ×1920, FHD 445PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 61.641 ((W) × 109.584 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 63.64 ((W) × 115.82 ((H) × 0.3 ((D) mm |
| Điều trị | Không có Polarizer |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 900: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Phản ứng | - |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | Chế độ 2 mới, thường là màu đen, truyền. |
| Độ dày thủy tinh | 0.15+0.15 mm |
| Khả năng truyền | 2.7% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 80%NTSC |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Vật thể | 5.48g |
| Sử dụng cho | Máy di động |
| Tỷ lệ làm mới | - |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Đề xuất COG NT35595 |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 60 °C |
| LS0DZC0172 1080*1920 5.0 inch 900: 1 Mô-đun hiển thị LCD | |
LS0DZC0172 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LS0DZC0172 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng LS0DZC0172 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LS0DZC0172 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm sao tôi có thể theo dõi thứ tự LS0DZC0172?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá