| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LS0DAS4395 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
1080*1920 5.7 inch LS0DAS4395 LCD màn hình bảng điều khiển cho điện thoại di động
LS0DAS4395 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LS0DAS4395 |
| Kích thước đường chéo | 5.7" |
| Loại bảng | CG-Silicon, CELL, Q-CUT (Full Cell) |
| Nghị quyết | 1080 ((RGB) ×1920, FHD 386PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 70.956 ((W) × 126.144 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 72.96 ((W) × 132.6 ((H) × 0.3 ((D) mm |
| Bề mặt | Không có Polarizer |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 15001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hiển thị | Chế độ 2 mới, thường là màu đen, truyền. |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | - |
| Độ sâu kính | 0.15+0.15 mm |
| Khả năng truyền | 30,8% (Tập thể) |
| Hiển thị màu sắc | 80%NTSC |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Tần số | - |
| Màn hình chạm | Không có |
| IC trình điều khiển | COGSuggest NT35595 |
| Trọng lượng bảng | 7.20g (Typ.) |
| Ứng dụng | Máy di động |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C |
| 1080*1920 5.7 inch LS0DAS4395 LCD màn hình bảng điều khiển cho điện thoại di động | |
LS0DAS4395 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LS0DAS4395 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của LS0DAS4395 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng LS0DAS4395 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán LS0DAS4395?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LS0DAS4395 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá