| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LS0DAS4393 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Mini LS0DAS4393 1080*1920 5.0 inch 900:1 LCD Display Module cho Điện thoại di động
LS0DAS4393 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LS0DAS4393 |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Loại bảng | CG-Silicon, CELL, Q-CUT (Full Cell) |
| Nghị quyết | 1080 ((RGB) ×1920, FHD 445PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 61.641 ((W) × 109.584 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 63.64 ((H) × 113.07 ((V) × 0.3 ((D) mm |
| Điều trị | Không có Polarizer |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 9001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | - |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hoạt động | Chế độ 2 mới, thường là màu đen, truyền. |
| Độ dày tấm | 0.15+0.15 mm |
| Sự truyền nhiễm | 20,7% (Tập thể) |
| Màu hỗ trợ | 80%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | 5.48g |
| Được thiết kế cho | Máy di động |
| Tỷ lệ khung hình | - |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COG đề nghị NT35595 |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C |
| Mini LS0DAS4393 1080*1920 5.0 inch 900:1 LCD Display Module cho Điện thoại di động | |
LS0DAS4393 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LS0DAS4393 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng LS0DAS4393 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán LS0DAS4393?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LS0DAS4393 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của LS0DAS4393 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá