| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LH300WQ3-SH01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LH300WQ3-SH01 NEW 3,0 inch màn hình hiển thị LCD
LH300WQ3-SH01 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LH300WQ3-SH01 |
| Kích thước đường chéo | 3.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Full Cell |
| Nghị quyết | 240 ((RGB) × 480 180PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 33.84 ((W) × 67.68 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 37.64 ((H) × 75.78 ((V) × 0.6 ((D) mm |
| Điều trị | Không có Polarizer |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 5001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 35 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hoạt động | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày tấm | 0.30+0.30 mm |
| Sự truyền nhiễm | 4.2% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 70%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | 40,00±0,40g |
| Được thiết kế cho | Máy di động |
| Tỷ lệ khung hình | - |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COG đề nghị HX8352 |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| LH300WQ3-SH01 NEW 3,0 inch màn hình hiển thị LCD | |
LH300WQ3-SH01 màn hình LCD
![]()
LH300WQ3-SH01 LCD Panel FAQ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?LH300WQ3-SH01?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaLH300WQ3-SH01?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫuLH300WQ3-SH01?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá