| Tên thương hiệu: | TIANMA |
| Số mẫu: | TM062JYSC09 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
TM062JYSC09 6.2 inch 720 * 1520 màn hình màn hình LCD
TM062JYSC09 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | TiANMA |
| Mô hình P/N | TM062JYSC09 |
| Kích thước đường chéo | 6.2" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Full Cell |
| Nghị quyết | 720 ((RGB) × 1520 270PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 67.608 ((W) × 142.728 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 69.608 ((W) × 148.328 ((H) × 0.3 ((D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Độ sâu kính | 0.15+0.15 mm |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 72%NTSC |
| Tần số | - |
| Trọng lượng | - |
| Bề mặt | - |
| Tỷ lệ tương phản | 15001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | SFT, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Tf) |
| Khả năng truyền | 5.0% (Tập thể) (với APCF) |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Máy di động |
| IC trình điều khiển | COGSuggest ILI9881, NT36525B, FT8006U, S6D7AT0B11 |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
TM062JYSC09 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
TM062JYSC09 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiTM062JYSC09?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?TM062JYSC09?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánTM062JYSC09?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?TM062JYSC09bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá