| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | NV140QUM-N53 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
NV140QUM-N53 màn hình màn hình LCD 4K 14,0 inch
NV140QUM-N53 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | NV140QUM-N53 |
| Kích thước đường chéo | 14.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 3840 ((RGB) × 2160, UHD 315PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 309.31 ((W) × 173.99 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 315.01 ((W) × 196.14 ((H) × 2.4 ((D) mm |
| Độ sáng | 500 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 90%DCI-P3 |
| Tần số | 60Hz |
| Phong cách hình | Mỏng (PCBA phẳng, T≤3,2mm) |
| Bề mặt | Lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 14001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Loại đèn | 10S8P WLED, 15K giờ, với LED Driver |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Máy tính xách tay |
| Giao diện tín hiệu | eDP (4 làn đường), eDP1.3, HBR2 (5.4G / làn đường), 40 chân |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 70 °C |
NV140QUM-N53 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
NV140QUM-N53 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Nếu tôi ra lệnh.NV140QUM-N53nKhi nào anh sẽ vận chuyển hàng?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choNV140QUM-N53?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnNV140QUM-N53?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Q: Bạn có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôiNV140QUM-N53với giá trị rất thấp?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiNV140QUM-N53?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?NV140QUM-N53bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá