| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | B140XTK02.1 HW0A |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
B140XTK02.1 HW0A 14.0 inch 1366 * 768 màn hình màn hình LCD
B140XTK02.1 HW0A LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | B140XTK02.1 HW0 |
| Kích thước đường chéo | 14.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1366 ((RGB) × 768, WXGA 112PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 309.399 ((W) × 173.952 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 315.9 ((W) ×197.54 ((H) ×3.2 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 220 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 4001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 8 (Loại) (G đến G) |
| góc nhìn | 45/45/15/35 (loại) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Màu hỗ trợ | 262K 44% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED, 15K giờ, với LED Driver |
| Phong cách hình | Mỏng (PCBA phẳng, T≤3,2mm) |
| Được thiết kế cho | Máy tính xách tay |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | On-Cell Touch, I2C |
| Loại giao diện | eDP (1 Lane), eDP1.2, 40 pin |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
B140XTK02.1 HW0A LCD Panel Xuất và gói:
![]()
B140XTK02.1 HW0A FAQ về màn hình LCD:
Q: Làm thế nào bạn vận chuyển hàng hóa của tôiB140XTK02.1 HW0?
A: Chúng tôi có thể vận chuyển trên toàn thế giới.thông qua DHL,UPS,Fedex và EMS, bao bì rất an toàn và mạnh mẽ.
Hỏi: dài bao lâu?bảo hành ofB140XTK02.1 HW0?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiB140XTK02.1 HW0?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi trang web đơn đặt hàng của bạn.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnB140XTK02.1 HW0?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá