| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | TV110XUM-LB0-1SP0 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
TV110XUM-LB0-1SP0 11.0 inch 1600*2176 màn hình LCD
TV110XUM-LB0-1SP0 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | TV110XUM-LB0-1SP0 |
| Kích thước đường chéo | 11.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, Bộ |
| Nghị quyết | 1600 ((RGB) × 2176 245PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 165.6 ((W) × 225.216 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 177.16 ((W) × 245.96 ((H) mm |
| Độ sáng | 280 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 85% NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | 225g (tối đa) |
| Bề mặt | Lớp phủ cứng |
| Tỷ lệ tương phản | 15001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | - |
| Thời gian phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Loại đèn | WLED, 10K giờ, không lái xe |
| Màn hình chạm | Nhờ cảm ứng trong tế bào |
| Ứng dụng | Pad & Tablet |
| Giao diện tín hiệu | MIPI (2 ch, 4 đường dữ liệu), 61 pin |
| Điện áp đầu vào | 1.8/5.8/-5.8V (Loại) ((VDD/AVDD/AVEE) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C |
TV110XUM-LB0-1SP0 màn hình LCD
![]()
TV110XUM-LB0-1SP0 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiTV110XUM-LB0-1SP0với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?TV110XUM-LB0-1SP0bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiTV110XUM-LB0-1SP0?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá