| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LH260Q33-TH02 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LH260Q33-TH02 2,6 inch 240 * 320 màn hình màn hình LCD cho điện thoại di động
LH260Q33-TH02 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LH260Q33-TH02 |
| Kích thước đường chéo | 2.6" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Full Cell |
| Nghị quyết | 240 ((RGB) × 320, QVGA 153PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 39.6 ((W) × 52.8 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 43.4 ((W) × 60.9 ((H) × 0.6 ((D) mm |
| Điều trị | Không có Polarizer |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 4001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 45/45/35/15 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ dày tấm | 0.30+0.30 mm |
| Sự truyền nhiễm | 14.1% (Typ.) ((không có Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 63%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | 30,70±0,37g |
| Được thiết kế cho | Máy di động |
| Tỷ lệ khung hình | - |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | Đề xuất ILI9331 |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| LH260Q33-TH02 2,6 inch 240 * 320 màn hình màn hình LCD cho điện thoại di động | |
LH260Q33-TH02 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LH260Q33-TH02 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLH260Q33-TH02?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaLH260Q33-TH02?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLH260Q33-TH02?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaLH260Q33-TH02 ?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá