| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | LH260Q32-SH02 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
COG-VLSZT079-01 9.2 inch 1920 * 384 màn hình hiển thị bảng điều khiển LCD
Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | COG-VLSZT079-01 |
| Kích thước đường chéo | 9.2" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 384 212PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 229.248 ((W) × 45.8496 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 238.76 ((W) × 58.85 ((H) × 11.8 ((D) mm |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 930 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 12001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 30 (tối đa) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 76% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED [6S4P], lái xe W/O |
| Trọng lượng | - |
| Được thiết kế cho | Màn hình ô tô |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (1 ch, 8-bit) + SPI 40 pin Connector |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 90 °C |
COG-VLSZT079-01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
COG-VLSZT079-01 bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôi COG-VLSZT079-01?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnCOG-VLSZT079-01?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không? COG-VLSZT079-01bằng thẻ tín dụng?
A: Có!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá