| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LH200Q40-TH01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LH200Q40-TH01 2,0 inch màn hình LCD cho điện thoại di động
LH200Q40-TH01 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LH200Q40-TH01 |
| Kích thước đường chéo | 2.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Full Cell |
| Nghị quyết | 240 ((RGB) × 320, QVGA 199PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 30.6 ((W) × 40.8 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 34.24 × 48.4 × 0.5 (H × V × D) |
| Điều trị | Không có Polarizer |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 400: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 45/45/35/15 (Min.) ((CR≥10) |
| Phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | 6 giờ. |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ dày thủy tinh | 0.25+0.25 mm |
| Khả năng truyền | 10.16% (Typ.) (không có Polarizer) |
| Độ sâu màu sắc | 62%NTSC |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Vật thể | 1.90±0.19g |
| Sử dụng cho | Máy di động |
| Tỷ lệ làm mới | - |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Đề xuất COGHX8356, ILI9325, SSD1297C |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |
| LH200Q40-TH01 2,0 inch màn hình LCD cho điện thoại di động | |
LH200Q40-TH01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LH200Q40-TH01 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiLH200Q40-TH01với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLH200Q40-TH01 ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?LH200Q40-TH01 bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaLH200Q40-TH01 ?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá