| Tên thương hiệu: | EDO |
| Số mẫu: | EC60QBC75.b |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
EC60QBC75.B 12.6 inch 1600 * 2560 LCD Panel Display Module
EC60QBC75.B Màn hình LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | EDO |
| Mô hình P/N | EC60QBC75.B |
| Kích thước đường chéo | 12.6" |
| Loại bảng | AM-OLED, OLED |
| Nghị quyết | 1600 ((RGB) × 2560, WQXGA 239PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 169.632 ((W) × 271.411 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 175.232 ((H) × 275.411 ((V) × 0.7 ((D) mm |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000001 (Chỉ trong vài phút) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 2 (tối đa) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hoạt động | - |
| Màu hỗ trợ | 1.07B 100% DCI-P3 |
| Nguồn ánh sáng | bản thân, 15K giờ |
| Trọng lượng | TBD |
| Được thiết kế cho | Pad & Tablet |
| Tỷ lệ khung hình | 120Hz |
| Bảng cảm ứng | - |
| Chi tiết D-IC | COF Đặt sẵn RM692E6 |
| Loại giao diện | MIPI (2 ch, 4 tuyến dữ liệu), 102 chân |
| Cung cấp điện | 1.8/3.3/7.3/4.6/-3.8V (Loại) ((VDDI/VCI/AVDD/ELVDD/ELVSS) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
EC60QBC75.B LCD Panel Xuất và gói:
![]()
EC60QBC75.B FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnEC60QBC75.B?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?EC60QBC75.Bbằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?EC60QBC75.B?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaEC60QBC75.B?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá