| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | ME270QUM-N20 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
ME270QUM-N20 27.0 inch 4K màn hình LCD cho màn hình màn hình máy tính để bàn
ME270QUM-N20 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | ME270QUM-N20 |
| Kích thước đường chéo | 27.0" |
| Loại bảng | Oxit TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 3840 ((RGB) × 2160, UHD 163PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 596.736 ((W) × 335.664 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 608.8 ((W) × 355.3 ((H) × 14.5 ((D) mm |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 20001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Phản ứng | 14 (Typ.) ((G đến G) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 1.07B 98% DCI-P3 |
| Đèn hậu | WLED [15S8P], 30K giờ, lái xe không lái xe |
| Vật thể | 2.44Kgs (Typ.) |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Cung cấp điện | 10.0V (Typ.) |
| Loại tín hiệu | eDP (4 làn đường), HBR2 (5.4G / làn đường) 30 chân |
| Tối đa. | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
ME270QUM-N20 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
ME270QUM-N20 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiME270QUM-N20với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?ME270QUM-N20bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnME270QUM-N20?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá