| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LH154Q01-TH01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LH154Q01-TH01 1,54 inch 240 * 240 màn hình LCD cho MP3 PMP
LH154Q01-TH01 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LH154Q01-TH01 |
| Kích thước đường chéo | 1.54" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Full Cell |
| Nghị quyết | 240 ((RGB) × 240 219PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 27.72 ((W) × 27.72 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 30.72 ((W) × 33.17 ((H) × 0.4 ((D) mm |
| Điều trị | Không có Polarizer |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 1501 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | 4:30 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 35 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 50/50/50/50 (Loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | ECB, thường là màu trắng, truyền |
| Độ dày tấm | 0.20+0.20 mm |
| Sự truyền nhiễm | 4.3% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 262K 50%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | 0.94g |
| Được thiết kế cho | Đeo, MP3 PMP |
| Tỷ lệ khung hình | - |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COG đề nghị S6D04D2 |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| LH154Q01-TH01 1,54 inch 240 * 240 màn hình LCD cho MP3 PMP | |
LH154Q01-TH01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LH154Q01-TH01 LCD Panel FAQ:
Q: Bao lâu bảo hành củaLH154Q01-TH01?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLH154Q01-TH01?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLH154Q01-TH01?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho hàng hóa của mình không?LH154Q01-TH01bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá