| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LH152J03-TH01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LH152J03-TH01 1,5 inch 128 * 128 màn hình LCD cho điện thoại di động
LH152J03-TH01 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LH152J03-TH01 |
| Kích thước đường chéo | 1.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Full Cell |
| Nghị quyết | 128 ((RGB) × 128 119PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 27.264 ((W) × 27.264 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 31.264 × 34,5 × 0,6 (H × V × D) |
| Điều trị | Không có Polarizer |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 400: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 45/45/35/15 (loại) ((CR≥10) |
| Phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | 12 giờ. |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ dày thủy tinh | 0.30+0.30 mm |
| Khả năng truyền | 190,5% (Typ.) ((không có Polarizer) |
| Độ sâu màu sắc | 50% NTSC |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Vật thể | 10,50 ± 0,15g |
| Sử dụng cho | Máy di động |
| Tỷ lệ làm mới | - |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Đề xuất COG LGDP4515 |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |
| LH152J03-TH01 1,5 inch 128 * 128 màn hình LCD cho điện thoại di động | |
LH152J03-TH01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LH152J03-TH01 bảng điều khiển LCD FAQ:
Q: Làm thế nào bạn vận chuyển hàng hóa của tôiLH152J03-TH01 ?
A: Chúng tôi có thể vận chuyển trên toàn thế giới.thông qua DHL,UPS,Fedex và EMS, bao bì rất an toàn và mạnh mẽ.
Hỏi: dài bao lâu?bảo hành ofLG LH152J03-TH01 ?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLH152J03-TH01 ?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi trang web đơn đặt hàng của bạn.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLH152J03-TH01?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá