| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | C070EAN03.0 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
C070EAN03.0 6,9 inch LCD sản xuất màn hình hiển thị ô tô
C070EAN03.0 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | C070EAN03.0 |
| Kích thước đường chéo | 6.9" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280×720 ((RGB), WXGA 212PPI |
| Định dạng pixel | Dải ngang RGB |
| Khu vực hoạt động | 156.48 ((W) × 80.136 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 167 ((W) × 93 ((H) |
| Độ sáng | 750 (Typ.) ((cd/m2) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 75% |
| Vật thể | 150g (tối đa.) |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Điều trị | Chất chống sáng |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) (TM) |
| Chế độ làm việc | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Phản ứng | 25 (Tối đa) (Tr+Td) ms |
| Đèn hậu | 8S2P WLED, 10K giờ, Không lái xe |
| Sử dụng cho | Khởi sáng cao ngoài trời, màn hình ô tô |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (1 ch, 8-bit) + SPI, 40 pin FPC |
| Cung cấp điện áp | 3.3/13.5/20/-9V (Loại) ((VDD/AVDD/VGH/VGL) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 95 °C Nhiệt độ hoạt động: -40 ~ 85 °C; Mức rung động: 2.9G (28.4 m/s2) |
C070EAN03.0 LCD Panel Xuất và Gói:
![]()
C070EAN03.0 FAQ bảng LCD:
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiC070EAN03.0với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaC070EAN03.0?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?C070EAN03.0bằng thẻ tín dụng?
A:Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá