| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ270T1JG06 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ270T1JG06 27.0 inch 1000: 1 eDP TFT CELL màn hình LCD
LQ270T1JG06 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ270T1JG06 |
| Kích thước đường chéo | 27.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 2560 ((RGB) × 1440, Quad-HD 108PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 596.736 ((W) × 335.664 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 608.12 ((W) × 347.44 ((H) × 1.28 ((D) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hiển thị | Chế độ 2 mới, thường là màu đen, truyền. |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 2/5 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Độ sâu kính | 0.50+0.50 mm |
| Khả năng truyền | 3.56% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Hiển thị màu sắc | 1.07B 100% Adobe RGB |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Tần số | 165Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| IC trình điều khiển | COFBuyến trong 8 chip nguồn |
| Trọng lượng bảng | 680g (Typ.) |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn, chơi game |
| Giao diện tín hiệu | eDP (4 làn đường), eDP1.4, 40 pin Connector |
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -25 ~ 60 °C |
| LQ270T1JG06 27.0 inch 1000: 1 eDP TFT CELL màn hình LCD | |
LQ270T1JG06 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ270T1JG06 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi có thể thanh toán LQ270T1JG06 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của LQ270T1JG06 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa LQ270T1JG06 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của LQ270T1JG06?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá