| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ270T1JG04 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ270T1JG04 gốc 27.0 inch WLED LCD Screen Module FOR Gaming
LQ270T1JG04 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ270T1JG04 |
| Kích thước đường chéo | 27.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 2560 ((RGB) × 1440, Quad-HD 108PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 596.736 ((W) × 335.664 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 608.8 ((W) × 355.1 ((H) × 14.9 ((D) mm |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Màu hỗ trợ | 1.07B 100% Adobe RGB |
| Trọng lượng | 2.90Kgs (Typ.) |
| Tỷ lệ khung hình | 240Hz |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Thời gian phản ứng | - |
| Chế độ hoạt động | Chế độ 2 mới, thường là màu đen, truyền. |
| Nguồn ánh sáng | WLED, 30K giờ, Không lái xe |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn, chơi game |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | eDP (8 làn đường), eDP1.460 chân |
| Cung cấp điện | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LQ270T1JG04 gốc 27.0 inch WLED LCD Screen Module FOR Gaming | |
LQ270T1JG04 màn hình LCD Giao hàng và gói:
![]()
LQ270T1JG04 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của LQ270T1JG04 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa LQ270T1JG04 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của LQ270T1JG04?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng LQ270T1JG04 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá