| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ270T1JG01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
27.0 inch LQ270T1JG01 2560*1440 1000:1 Màn hình hiển thị LCD
LQ270T1JG01 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ270T1JG01 |
| Kích thước đường chéo | 27.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 2560 ((RGB) × 1440, Quad-HD 108PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 596.736 ((W) × 335.664 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 608.8 ((W) × 355.1 ((H) × 14.9 ((D) mm |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Hiển thị màu sắc | 1.07B 100% Adobe RGB |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | 2.90Kgs (Typ.) |
| Bề mặt | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | Chế độ 2 mới, thường là màu đen, truyền. |
| Thời gian phản ứng | - |
| Loại đèn | WLED, 30K giờ, không lái xe |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| Giao diện tín hiệu | eDP (4 làn đường), eDP1.4, 40 pinConnector |
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -25 ~ 60 °C |
| 27.0 inch LQ270T1JG01 2560*1440 1000:1 Màn hình hiển thị LCD | |
LQ270T1JG01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ270T1JG01 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu LQ270T1JG01?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của LQ270T1JG01?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng LQ270T1JG01 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của LQ270T1JG01 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá