| Tên thương hiệu: | HannStar |
| Số mẫu: | HSD097PXN1-B00 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
9.7 inch màn hình LCD HSD097PXN1-B00 LCD Panel
HSD097PXN1-B00Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HannStar |
| Mô hình P/N | HSD097PXN1-B00 |
| Kích thước đường chéo | 9.7" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 768, XGA 132PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 196.608 ((W) × 147.456 ((H) mm |
| Mở Bezel | 199.8 ((W) × 150.7 ((H) mm |
| Phân đồ (mm) | 210.32 × 164.37 × 5 (H × V × D) |
| Điều trị | Lớp phủ cứng |
| Độ sáng | 350 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 500: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/70/80 (loại) |
| Phản ứng | 20 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | 6 giờ. |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 262K 50%NTSC |
| Đèn hậu | WLED, 10K giờ, Không lái xe |
| Vật thể | 190g (Typ.) |
| Sử dụng cho | Pad & Tablet |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (1 ch, 6-bit), 30 pin |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C |
| 9.7 inch màn hình LCD HSD097PXN1-B00 LCD Panel | |
HSD097PXN1-B00Chiếc màn hình LCD vận chuyển và gói:
![]()
HSD097PXN1-B00FAQ bảng LCD:
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho hàng hóa của mình không?HSD097PXN1-B00bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Q: Làm thế nào để bạn vận chuyển đi của tôiOdsHannStar HSD097PXN1-B00?
A: Chúng tôi có thể vận chuyển trên toàn thế giới.thông qua DHL,UPS,Fedex và EMS, bao bì rất an toàn và mạnh mẽ.
Q: Bao lâu bảo hành củaHSD097PXN1-B00?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Anh có thể khai báo đơn đặt hàng của tôi không?bảngHannStar HSD097PXN1-B00với giá trị rất thấp?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá