| Tên thương hiệu: | LG Display |
| Số mẫu: | LP154we3-TLB1 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Mô-đun LCD gốc 1680*1050 LP154WE3-TLB1 15,4 inch
LP154WE3-TLB1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LP154WE3-TLB1 |
| Kích thước đường chéo | 15.4 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1680 ((RGB) × 1050, WSXGA + 128PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 331.38 ((W) × 207.11 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 342.85 ((W) × 229.87 ((H) × 4.03 ((D) mm |
| Bề mặt | Chất chống sáng |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | - |
| góc nhìn | 70/70/60/60 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 16 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 262K |
| Loại đèn | WLED, 10K giờ, không có tài xế |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Phong cách hình | Phẳng (PCBA phẳng, T3.4~4.0mm) |
| Ứng dụng | Máy tính xách tay |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 6-bit), 40 pin |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
LP154WE3-TLB1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LP154WE3-TLB1 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLP154WE3-TLB1?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiLP154WE3-TLB1với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánLP154WE3-TLB1?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá