| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ252B1LX01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ252B1LX01 gốc 25,2 inch màn hình LCD cho trò chơi
LQ252B1LX01 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ252B1LX01 |
| Kích thước đường chéo | 25.2" |
| Loại bảng | |
| Nghị quyết | 1440 ((RGB) ×1920 95PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 384.48 ((W) × 512,64 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 408 ((H) × 536 ((V) mm |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 480 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | - |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | - |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | - |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 90%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED |
| Trọng lượng | 2.60 kg (tối đa) |
| Được thiết kế cho | Trò chơi |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit) |
| LQ252B1LX01 gốc 25,2 inch màn hình LCD cho trò chơi | |
LQ252B1LX01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ252B1LX01 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôi LQ252B1LX01?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của LQ252B1LX01?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LQ252B1LX01 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ252B1LX01 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá