| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ215M1LGN2 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ215M1LGN2 21,5 inch 1920 * 1080 WLED màn hình bảng điều khiển LCD
LQ215M1LGN2 LCD Panel Chi tiết sản phẩm
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ215M1LGN2 |
| Kích thước đường chéo | 21.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 102PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 476.64 ((W) × 268.11 ((H) mm |
| Mở Bezel | 479.84 ((W) × 271.31 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 495.6 ((W) × 292.2 ((H) × 10.3 ((D) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | - |
| Thời gian phản ứng | 1.5/3.5 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 85/85/80/80 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 71%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED [11S3P × 3 × 2CN], 30K giờ, lái xe W / O |
| Trọng lượng | 1.60kg (tối đa) |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin |
| Cung cấp điện | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LQ215M1LGN2 21,5 inch 1920 * 1080 WLED màn hình bảng điều khiển LCD | |
LQ215M1LGN2 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ215M1LGN2 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng LQ215M1LGN2 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của LQ215M1LGN2 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa LQ215M1LGN2 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của LQ215M1LGN2?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá