| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ201X3FZ10 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ201X3FZ10 mới 20,1 inch 1024 * 768 màn hình LCD
LQ201X3FZ10 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ201X3FZ10 |
| Kích thước đường chéo | 20.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 768, XGA 63PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 408.6 ((W) × 306.4 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Độ sáng | 500 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 16/5 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | ASV, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M |
| Nguồn ánh sáng | |
| Trọng lượng | 20,48±0,15kg |
| Được thiết kế cho | Máy TV |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -25 ~ 60 °C |
| LQ201X3FZ10 mới 20,1 inch 1024 * 768 màn hình LCD | |
LQ201X3FZ10 màn hình LCD Giao hàng và gói:
![]()
LQ201X3FZ10 LCD Panel FAQ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa LQ201X3FZ10 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của LQ201X3FZ10?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán LQ201X3FZ10 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của LQ201X3FZ10 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá