| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ201T1LZ01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ201T1LZ01 20,1 inch 1366 * 768 màn hình hiển thị LCD 60Hz
LQ201T1LZ01 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ201T1LZ01 |
| Kích thước đường chéo | 20.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1366 ((RGB) × 768, WXGA 78PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 444.633 ((W) × 249.984 ((H) mm |
| Mở Bezel | 450.7 ((W) × 256.0 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 473.3 ((H) × 276.7 ((V) × 44.75 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 500 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 8/8 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 88/88/88/88 (loại) ((CR≥20) |
| Chế độ hoạt động | ASV, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.2M 72%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | CCFL [5 bộ], 60K giờ, Với Inverter |
| Trọng lượng | 2.40kg (tối đa) |
| Được thiết kế cho | Máy TV |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (1 ch, 8-bit), 30 pin |
| Cung cấp điện | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LQ201T1LZ01 20,1 inch 1366 * 768 màn hình hiển thị LCD 60Hz | |
LQ201T1LZ01 màn hình LCD Giao hàng và gói:
![]()
LQ201T1LZ01 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán LQ201T1LZ01 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ201T1LZ01 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của LQ201T1LZ01 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá