| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ200T3LZ18 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ200T3LZ18 20,0 inch 1366 * 768 LCD Screen Module
LQ200T3LZ18 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ200T3LZ18 |
| Kích thước đường chéo | 20.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1366 ((RGB) × 768, WXGA 78PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 443.609 ((W) × 249.408 ((H) mm |
| Mở Bezel | 448.0 ((W) × 253.8 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 472 ((H) × 275 ((V) × 8,5 ((D) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 23%), lớp phủ cứng (2H) |
| Độ sáng | 500 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 12001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 8/8 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 88/88/88/88 (loại) |
| Chế độ hoạt động | Thông thường là màu đen, truyền. |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 73%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | CCFL [5 bộ], 50K giờ, Với Inverter |
| Trọng lượng | 20,80±0,20kg |
| Được thiết kế cho | Máy TV |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (1 ch, 8-bit), 30 pin |
| Cung cấp điện | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -25 ~ 60 °C |
| LQ200T3LZ18 20,0 inch 1366 * 768 LCD Screen Module | |
LQ200T3LZ18 màn hình LCD Giao hàng và gói:
![]()
LQ200T3LZ18 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi có thể thanh toán LQ200T3LZ18 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ200T3LZ18 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của LQ200T3LZ18 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá