| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ197V3FZ80 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
19.7 inch 640*480 LQ197V3FZ80 262K 600:1 Màn hình LCD
LQ197V3FZ80 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ197V3FZ80 |
| Kích thước đường chéo | 19.7" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 640 ((RGB) × 480, VGA 40PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 401.28 ((W) × 298.8 ((H) mm |
| Mở Bezel | 406.8 ((W) × 303.8 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 450.4 ((H) × 340.5 ((V) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 23%), lớp phủ cứng (2H) |
| Độ sáng | - |
| Tỷ lệ tương phản | 6001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 15/15 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | Thông thường là màu đen, truyền. |
| Màu hỗ trợ | 262K |
| Nguồn ánh sáng | |
| Trọng lượng | 1.18±0.05kg |
| Được thiết kế cho | Máy TV |
| Tỷ lệ khung hình | - |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Cung cấp điện | 3.3/13.8/32/-6.0V (Loại) ((VSH/VLS/VGH/VGL) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -25 ~ 70 °C |
| 19.7 inch 640*480 LQ197V3FZ80 262K 600:1 Màn hình LCD | |
LQ197V3FZ80 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ197V3FZ80 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của LQ197V3FZ80 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng LQ197V3FZ80 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ197V3FZ80 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá