| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ197V3FZ20S |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
640*480 LQ197V3FZ20S 19,7 inch 500: 1 màn hình LCD
LQ197V3FZ20S LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ197V3FZ20S |
| Kích thước đường chéo | 19.7" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 640 ((RGB) × 480, VGA 40PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 401.28 ((W) × 298.8 ((H) mm |
| Mở Bezel | 406.9 ((W) × 303.8 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 462.6 ((W) × 338.45 ((H) mm |
| Độ sáng | - |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M |
| Tần số | - |
| Trọng lượng | 1.31±0.01kg |
| Bề mặt | Antiglare (Haze 23%), lớp phủ cứng (2H), phản xạ 2,0% (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 5001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | Thông thường là màu đen, truyền. |
| Thời gian phản ứng | 10/14 (Loại) (Tr/Td) |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Máy TV |
| Điện áp đầu vào | 3.3/5.4/25/-10.5/1.3V (Loại) ((VSH/VLS/VGH/VGL/VCOM) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -25 ~ 70 °C |
| 640*480 LQ197V3FZ20S 19,7 inch 500: 1 màn hình LCD | |
LQ197V3FZ20S màn hình LCD
![]()
LQ197V3FZ20S LCD Panel FAQ:
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của LQ197V3FZ20S với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ197V3FZ20S không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LQ197V3FZ20S không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể thanh toán LQ197V3FZ20S bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá