| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ197V3DZ89 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ197V3DZ89 gốc màn hình hiển thị LCD 19,7 inch
LQ197V3DZ89 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ197V3DZ89 |
| Kích thước đường chéo | 19.7" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 640 ((RGB) × 480, VGA 40PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 401.28 ((W) × 298.8 ((H) mm |
| Mở Bezel | 406.3 ((W) × 303.8 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 462.6 ((W) × 338.5 ((H) × 5.2 ((D) mm |
| Bề mặt | Antiglare (Haze 23%), lớp phủ cứng (2H), chống phản xạ |
| Độ sáng | 450 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 6001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | Thông thường là màu đen, truyền. |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 20 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.2M 74%NTSC |
| Loại đèn | 5 PCCCFL, 50K giờ, với Inverter |
| Tần số | - |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 2.30±0.15kg |
| Ứng dụng | Máy TV |
| Giao diện tín hiệu | RGB song song (1 ch, 8-bit), 50 pinConnector |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Loại) (VCC) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -25 ~ 60 °C |
| LQ197V3DZ89 gốc màn hình hiển thị LCD 19,7 inch | |
LQ197V3DZ89 LCD Panel Xuất và Gói:
![]()
LQ197V3DZ89 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ197V3DZ89 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LQ197V3DZ89 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể thanh toán LQ197V3DZ89 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của LQ197V3DZ89 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá