| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ196U1LG01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
19.6 inch LQ196U1LG01 1600 * 1200 màn hình LCD cho màn hình máy tính để bàn
LQ196U1LG01 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ196U1LG01 |
| Kích thước đường chéo | 19.6" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1600 ((RGB) × 1200, UXGA 102PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 398.4 ((W) × 298.8 ((H) mm |
| Mở Bezel | 403.6 ((W) × 304.0 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 452 ((W) × 356 ((H) mm |
| Độ sáng | 200 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 70/70/70/40 (loại) |
| Nhìn tốt nhất | - |
| Hiển thị màu sắc | 16.2M |
| Tần số | - |
| Trọng lượng | 3.60kg (tối đa) |
| Bề mặt | Antiglare (Haze 28%), lớp phủ cứng (2H) |
| Tỷ lệ tương phản | 3001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Thời gian phản ứng | 10/35 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Loại đèn | 6 chiếc CCFL, 50k giờ, không có tài xế |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 40 pin |
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -25 ~ 60 °C |
| 19.6 inch LQ196U1LG01 1600 * 1200 màn hình LCD cho màn hình máy tính để bàn | |
LQ196U1LG01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ196U1LG01 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ196U1LG01 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm sao tôi có thể theo dõi đơn đặt hàng của tôi về LQ196U1LG01?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán LQ196U1LG01?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LQ196U1LG01 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá