| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ190E1LX31 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
19.0 inch LQ190E1LX31 LCD Panel FOR Desktop Monitor
LQ190E1LX31 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ190E1LX31 |
| Kích thước đường chéo | 19.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 1024, SXGA 86PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 376.32 ((W) × 301.056 ((H) mm |
| Mở Bezel | 382.32 ((W) × 307.06 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 404.2 ((W) × 330 ((H) × 22,5 ((D) mm |
| Bề mặt | Glare (Haze 0%), Hard coating (2H) |
| Độ sáng | 450 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 9501 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hiển thị | P-MVA, thường màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 12/24 (Loại) (Tr/Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 72%NTSC |
| Loại đèn | 6 PCCCFL, 50K giờ, Không có tài xế |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 3.20kg (tối đa) |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| 19.0 inch LQ190E1LX31 LCD Panel FOR Desktop Monitor | |
LQ190E1LX31 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ190E1LX31 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ190E1LX31 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm sao tôi có thể theo dõi đơn đặt hàng LQ190E1LX31?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán LQ190E1LX31?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LQ190E1LX31 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá