| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ181E1DR10 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ181E1DR10 18.1 inch 1280 * 1024 màn hình LCD
LQ181E1DR10 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ181E1DR10 |
| Kích thước đường chéo | 18.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 1024, SXGA 90PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 359.04 ((W) × 287.232 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Độ sáng | 200 (Typ.) ((cd/m2) |
| góc nhìn | 70/70/70/40 (loại) |
| Tầm nhìn tốt tại | - |
| Độ sâu màu sắc | 16.2M |
| Vật thể | - |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Tỷ lệ tương phản | 300: 1 (Typ.) (TM) |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Phản ứng | 10/35 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Đèn hậu | 4 PC CCFL, 50K giờ, Không lái xe |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | Bộ kết nối CMOS (2/4 ch, 8-bit) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -25 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| LQ181E1DR10 18.1 inch 1280 * 1024 màn hình LCD | |
LQ181E1DR10 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ181E1DR10 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa LQ181E1DR10 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ181E1DR10 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của LQ181E1DR10 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá