| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ181E1DG12 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình LCD TFT gốc LQ181E1DG12 18.1 inch 1280 * 1024
LQ181E1DG12 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ181E1DG12 |
| Kích thước đường chéo | 18.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 1024, SXGA 90PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 359.04 ((W) × 287.232 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Độ sáng | 200 (Typ.) ((cd/m2) |
| góc nhìn | - |
| Tầm nhìn tốt tại | - |
| Độ sâu màu sắc | 16.2M |
| Vật thể | - |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Tỷ lệ tương phản | 300: 1 (Typ.) (TM) |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Phản ứng | 10/35 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Đèn hậu | 4 PC CCFL, 50K giờ, Không lái xe |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | Bộ kết nối CMOS (2/4 ch, 8-bit) |
| Cung cấp điện áp | 5.0/12.0V (Loại) ((VCC/VDD) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -25 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| Màn hình LCD TFT gốc LQ181E1DG12 18.1 inch 1280 * 1024 | |
LQ181E1DG12 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ181E1DG12 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ181E1DG12 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán LQ181E1DG12 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu LQ181E1DG12?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LQ181E1DG12 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá