| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ181E1DG11 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
1280*1024 LQ181E1DG11 18.1 inch 140 pin LCD Module
LQ181E1DG11 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ181E1DG11 |
| Kích thước đường chéo | 18.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 1024, SXGA 90PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 359.04 ((W) × 287.232 ((H) mm |
| Mở Bezel | 364.0 ((W) × 292.2 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 414 ((W) × 335 ((H) × 27.1 ((D) mm |
| Bề mặt | Antiglare (Haze 28%), lớp phủ cứng (2H) |
| Độ sáng | 200 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 3001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 70/70/70/40 (loại) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | 12 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 10/35 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.2M 65%NTSC |
| Loại đèn | 4 PC CCFL, 50K giờ, Không lái xe |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 3.45±0.08kg |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| Giao diện tín hiệu | CMOS (2/4 ch, 8-bit), 140 pin Connector |
| Điện áp đầu vào | 5.0/12.0V (Loại) ((VCC/VDD) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -25 ~ 60 °C |
| 1280*1024 LQ181E1DG11 18.1 inch 140 pin LCD Module | |
LQ181E1DG11 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ181E1DG11 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng LQ181E1DG11 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu LQ181E1DG11?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LQ181E1DG11 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ181E1DG11 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá