| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LD470DUJ-SFE2 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LD470DUJ-SFE2 47,0 inch IPS màn hình hiển thị LCD
LD470DUJ-SFE2 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LD470DUJ-SFE2 |
| Kích thước đường chéo | 47" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 46PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 1039.68 ((W) × 584.82 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 1061.8 ((W) × 606.8 ((H) × 1.75 ((D) |
| Độ sáng | 0 (cd/m2) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (Min.) |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Độ dày thủy tinh | - |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 69% NTSC |
| Vật thể | 2.60Kgs (Typ.) |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Điều trị | Lớp phủ cứng (3H), Phản xạ 2,0% (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1200: 1 (Typ.) |
| Chế độ làm việc | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Phản ứng | 12 (Typ.) ((G đến G) ms |
| Khả năng truyền | 6.4% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Sử dụng cho | Hiển thị trong suốt |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Các chip nguồn COF6 tích hợp |
| Loại tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 51 chân |
| Cung cấp điện áp | 12.0V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| LD470DUJ-SFE2 47,0 inch IPS màn hình hiển thị LCD | |
LD470DUJ-SFE2 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLD470DUJ-SFE2 ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaLD470DUJ-SFE2 ?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaLD470DUJ-SFE2 ?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá