| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ170K1LW11 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ170K1LW02 1280 * 768 17 inch màn hình LCD cho trò chơi
LQ170K1LW11 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ170K1LW11 |
| Kích thước đường chéo | 17.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 768, WXGA 87PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 369.6 ((W) × 221.76 ((H) mm |
| Mở Bezel | 374.6 ((W) × 226.8 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 413.8 ((W) × 259 ((H) × 16 ((D) mm |
| Độ sáng | 450 cd/m2 (Typ.) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Màu hỗ trợ | 16.2M |
| Trọng lượng | 2.00kg (tối đa) |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 6001 (Typ.) (TM) |
| Thời gian phản ứng | - |
| Chế độ hoạt động | P-MVA, thường màu đen, truyền |
| Nguồn ánh sáng | CCFL [4 bộ], 25K giờ, W/O Driver |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn, chơi game |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (1 ch, 8-bit)20 pin Connector |
| Cung cấp điện | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 55 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| 17.0 inch LQ170K1LW11 450 cd / m2 LCD màn hình | |
LQ170K1LW11 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ170K1LW11 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của LQ170K1LW11 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ170K1LW11 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LQ170K1LW11 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng LQ170K1LW11 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá