| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ170K1LW02 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ170K1LW02 1280 * 768 17 inch màn hình LCD cho trò chơi
LQ170K1LW02 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ170K1LW02 |
| Kích thước đường chéo | 17.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 768, WXGA 87PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 369.6 ((W) × 221.76 ((H) mm |
| Mở Bezel | 374.6 ((W) × 226.8 ((H) mm |
| Khung (mm) | 413.8 × 259 × 16 (H × V × D) |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 600: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Phản ứng | 20 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | P-MVA, thường màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.2M 69%NTSC |
| Đèn hậu | 4 PCCCFL, 25K giờ, Không lái xe |
| Vật thể | 1.75kg (tối đa) |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn, chơi game |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (1 ch, 8-bit), Connector20 pin |
| Cung cấp điện áp | 5.0V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 70 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 70 °C; Mức rung động: 2.0G (19.6 m/s2) |
| LQ170K1LW02 1280 * 768 17 inch màn hình LCD cho trò chơi | |
LQ170K1LW02 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ170K1LW02 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ170K1LW02 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LQ170K1LW02 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng LQ170K1LW02 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi là LQ170K1LW02 với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan không?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá