| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ170K1LW01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
17.0 inch 1280*768 LQ170K1LW01 màn hình hiển thị LCD
LQ170K1LW01 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ170K1LW01 |
| Kích thước đường chéo | 17.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 768, WXGA 87PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 369.6 ((W) × 221.76 ((H) mm |
| Mở Bezel | 374.6 ((W) × 226.8 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 413.8 ((W) × 259 ((H) × 16 ((D) mm |
| Bề mặt | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 450 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 6001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hiển thị | P-MVA, thường màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 16/34 (Typ.) ((Tr/Td), 10 (Typ.) ((G đến G) |
| Hiển thị màu sắc | 16.2M |
| Loại đèn | 4 PC CCFL, 25K giờ, Không có tài xế |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 2.00kg (tối đa) |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn, chơi game |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (1 ch, 8-bit), 20 chân |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 55 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C; Mức rung động: 2.0G (19.6 m/s2) |
| 17.0 inch 1280*768 LQ170K1LW01 màn hình hiển thị LCD | |
LQ170K1LW01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ170K1LW01 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LQ170K1LW01 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể thanh toán LQ170K1LW01 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của LQ170K1LW01 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ170K1LW01 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá