| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ170E1LX23 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ170E1LX23 1280*1024 17,0 inch màn hình LCD cho trò chơi
LQ170E1LX23 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ170E1LX23 |
| Kích thước đường chéo | 17.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 1024, SXGA 96PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 337.92 ((W) × 270.336 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Độ sáng | - |
| Tỷ lệ tương phản | 4501 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 70/70/50/70 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 16 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.2M |
| Loại đèn | |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | - |
| Ứng dụng | Trò chơi |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -25 ~ 60 °C |
| LQ170E1LX23 1280*1024 17,0 inch màn hình LCD cho trò chơi | |
LQ170E1LX23 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ170E1LX23 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi có thể thanh toán LQ170E1LX23 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của LQ170E1LX23 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ170E1LX23 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LQ170E1LX23 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá