| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ170E1FG21F |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ170E1FG21F 17,0 inch 1280 * 1024 LCD Screen Module
LQ170E1FG21F LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ170E1FG21F |
| Kích thước đường chéo | 17.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 1024, SXGA 96PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 337.92 ((W) × 270.336 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 350.2 ((W) × 289.2 ((H) × 1.89 ((D) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 4501 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 16 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 70/70/50/70 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ dày tấm | 0.70+0.70 mm |
| Sự truyền nhiễm | 6.0% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 70%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | 463g (loại) |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COF tích hợp 8 nguồn + 4 chip cổng |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin |
| Cung cấp điện | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -25 ~ 60 °C |
| LQ170E1FG21F 17,0 inch 1280 * 1024 LCD Screen Module | |
LQ170E1FG21F màn hình LCD Giao hàng và gói:
![]()
LQ170E1FG21F LCD Panel FAQ:
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của LQ170E1FG21F với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ170E1FG21F không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LQ170E1FG21F không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể thanh toán LQ170E1FG21F bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá