| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ160E1LZ30 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình LCD 1280*1024 16,0 inch LQ160E1LZ30 cho màn hình máy tính để bàn
LQ160E1LZ30 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ160E1LZ30 |
| Kích thước đường chéo | 16.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 1024, SXGA 102PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 317.4 ((W) × 253.9 ((H) mm |
| Mở Bezel | 321.0 ((W) × 257.6 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 341 ((H) × 281 ((V) × 20,5 ((D) mm |
| Điều trị | Antiglare, lớp phủ cứng (2H), phản xạ 1,7% (tối đa) |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 4001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 5/20 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | ASV, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M |
| Nguồn ánh sáng | CCFL [4 bộ], 50K giờ, W/O Driver |
| Trọng lượng | 1.62±0.07kg |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin |
| Cung cấp điện | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -25 ~ 60 °C |
| Màn hình LCD 1280*1024 16,0 inch LQ160E1LZ30 cho màn hình máy tính để bàn | |
LQ160E1LZ30 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ160E1LZ30 LCD Panel FAQ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa LQ160E1LZ30 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán LQ160E1LZ30?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của LQ160E1LZ30?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ160E1LZ30 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá