| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LD101WH2-SL02 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LD101WH2-SL02 10,1 inch LVDS 40pin 1366 * 768 màn hình hiển thị LCD
LD101WH2-SL02 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LD101WH2-SL02 |
| Kích thước đường chéo | 10.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1366 ((RGB) × 768, WXGA 155PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 222.52 ((W) × 125.11 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 233.8 ((W) × 139 ((H) × 4,35 ((D) mm |
| Bề mặt | - |
| Độ sáng | 380 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 7001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 49%NTSC |
| Loại đèn | 6S6PWLED, 12K giờ, không có tài xế |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | - |
| Trọng lượng bảng | 135g (tối đa.) |
| Ứng dụng | Pad & Tablet |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (1 ch, 8-bit), 40 chân |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LD101WH2-SL02 10,1 inch LVDS 40pin 1366 * 768 màn hình hiển thị LCD | |
LD101WH2-SL02 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LD101WH2-SL02 LCD Panel FAQ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?LD101WH2-SL02?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaLD101WH2-SL02?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫuLD101WH2-SL02?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá