| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LD089WX1-SL01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Original packaging/conventional packaging box |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LD089WX1-SL01 Màn hình LCD WLED 8,9 inch 1280*768
LD089WX1-SL01 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LD089WX1-SL01 |
| Kích thước đường chéo | 8.9" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 768, WXGA 167PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 193.92 ((W) × 116.352 ((H) mm |
| Mở Bezel | 196.92 ((W) × 119.35 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 207 ((H) × 130.4 ((V) × 5.2 ((D) mm |
| Điều trị | Nhấp nháy (sương mù 0%) |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M |
| Nguồn ánh sáng | WLED [7S4P], W/O Driver |
| Trọng lượng | 137/150g (Loại./Tối đa.) |
| Được thiết kế cho | Pad & Tablet |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (1 ch, 8-bit), 30 pin |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -10 ~ 60 °C |
| LD089WX1-SL01 Màn hình LCD WLED 8,9 inch 1280*768 | |
LD089WX1-SL01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LD089WX1-SL01 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?LD089WX1-SL01bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaLD089WX1-SL01 ?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaLD089WX1-SL01 ?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá