| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LD079X02-SHA1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Original packaging/conventional packaging box |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LD079X02-SHA1 7.9 inch 768 * 1024 IPS màn hình LCD
LD079X02-SHA1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LD079X02-SHA1 |
| Kích thước đường chéo | 7.9" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Q-CUT (Full Cell) |
| Nghị quyết | 768 ((RGB) × 1024, XGA 162PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 119.808 ((W) × 159.744 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 123.808 ((W) × 170.05 ((H) × 1 ((D) mm |
| Bề mặt | Không có Polarizer |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | - |
| Chế độ hiển thị | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 35 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Độ sâu kính | 0.50+0.50 mm |
| Khả năng truyền | - |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 50% NTSC |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Tần số | - |
| Màn hình chạm | Không có |
| IC trình điều khiển | COGSuggest NT35521 |
| Trọng lượng bảng | 38.8±3.9g |
| Ứng dụng | Pad & Tablet |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LD079X02-SHA1 7.9 inch 768 * 1024 IPS màn hình LCD | |
LD079X02-SHA1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LD079X02-SHA1 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLD079X02-SHA1?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?LD079X02-SHA1bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLD079X02-SHA1?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaLD079X02-SHA1?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá