| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ150X1MW21 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
1024*768 LQ150X1MW21 15,0 inch 1024*768 WLED màn hình LCD
LQ150X1MW21 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ150X1MW21 |
| Kích thước đường chéo | 15.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 768, XGA 85PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 304.128 ((W) × 228.096 ((H) mm |
| Mở Bezel | 307.2 ((W) × 231.1 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 340 ((H) × 264 ((V) × 43 ((D) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 28%), lớp phủ cứng (2H) |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 4001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 20/5 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | ASV, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 70%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | CCFL, 50K giờ, với Inverter |
| Trọng lượng | 2.15kg (tối đa) |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | Analog RGB + DVI-D, 39 chân |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -25 ~ 60 °C |
| 1024*768 LQ150X1MW21 15,0 inch 1024*768 WLED màn hình LCD | |
LQ150X1MW21 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ150X1MW21 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của LQ150X1MW21?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng LQ150X1MW21 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của LQ150X1MW21?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá