| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LD079X01-SHC4 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Original packaging/conventional packaging box |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LD079X01-SHC4 7.9 inch 768 * 1024 màn hình LCD
LD079X01-SHC4 LCD Panel Chi tiết sản phẩm
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LD079X01-SHC4 |
| Kích thước đường chéo | 7.9" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Q-CUT (Full Cell) |
| Nghị quyết | 768 ((RGB) × 1024, XGA 162PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 119.808 ((W) × 159.744 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Khung (mm) | 127.8 × 170.5 × 1 (H × V × D) |
| Điều trị | Không có Polarizer |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 800: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | - |
| Phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày thủy tinh | 0.50+0.50 mm |
| Khả năng truyền | 40,9% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Độ sâu màu sắc | 45%NTSC |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Vật thể | 52.6±6.0g |
| Sử dụng cho | Pad & Tablet |
| Tỷ lệ làm mới | - |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Chips nguồn COG 4 tích hợp |
| Cung cấp điện áp | 3.6/8.1/22.0/-6.5V (Loại) ((VDD/AVDD/VGH/VGL) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| LD079X01-SHC4 7.9 inch 768 * 1024 màn hình LCD | |
LD079X01-SHC4 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LD079X01-SHC4 LCD Panel FAQ:
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaLD079X01-SHC4?
Đáp: Tất nhiên rồi!
Q: Tôi có thể thanh toán cho đơn đặt hàng của tôiLD079X01-SHC4Vai thẻ tín dụng ?
Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaLD079X01-SHC4 ?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá